Babban Tankin Gym na Maza tare da Tambarin Al'ada
Ma'aunin Samfura
Zane | Maza Gym Singlet Tank Saman Wasanni Auduga Muscle Stringer Vest tare da tambarin Custom |
Kayan abu | Nylon/spandex: 160-180 GSM |
Ƙayyadaddun Fabric | Mai numfarfashi, Mai ɗorewa, Mai saurin bushewa, Mai daɗi, Mai sassauƙa |
Launi | Launuka masu yawa don zaɓi, ko na musamman azaman PANTONE |
Logo | Canja wurin zafi, bugu na siliki, Saƙaƙƙen, facin roba ko wasu azaman buƙatun abokin ciniki |
Mai fasaha | Rufe injin dinki, 4 allurakuma6 zares ko sumul |
Lokacin Misali | Kimanin kwanaki 7-10 |
MOQ | 100pcs (Mix Launuka da Girma, pls tuntuɓar sabis ɗinmu) |
Wasu | Za a iya keɓance Babban lakabin, Swing tag, Label ɗin wanki, Jakar poly Package, Akwatin fakiti, takarda nama da sauransu. |
Lokacin samarwa | 10-15kwanaki bayan an tabbatar da duk cikakkun bayanai |
Kunshin | 1pcs/jakar poly, 100pcs/ kartaniko kamar yadda abokin ciniki ya buƙata |
Jirgin ruwa | DHL/FedEx/TNT/UPS, Jirgin Sama/Thai |
Fa'idodin Sanya Babban Tanki Ko Stringer Vest Zuwa Fitness na Gym
- Ya bambanta tufafin Gym sosai ta nau'in motsa jiki da kuke son yi. Wasu mutane suna buƙatar ƙarin goyon baya a wasu wurare, ƙwallon ƙafa na wasanni da leggings masu goyan baya sun fi dacewa. Duk da haka, wasu masu sha'awar motsa jiki suna buƙatar ɗan tallafin jiki, kuma suna iya ƙara nuna jikinsu da kyau. Sa'an nan Stringer vests da Tank saman sune fitattun fitattun da aka nuna a kowane gidan motsa jiki, kuma suna ba da fa'idodi masu mahimmanci ga waɗanda ke sa su.
- Tufafin motsa jiki yana buƙatar kwanciyar hankali, mabuɗin motsa jiki mai kyau shine samun kayan aiki masu dacewa kuma ba da damar jikin ku cikin kwanciyar hankali kamar yadda zai yiwu. Stringer vests da saman tanki sun rufe ku gaba ɗaya cikin jin daɗi. Ko da wannan salon kawai tare da ƙananan masana'anta, amma yana da yawa don samar da ta'aziyya.
- Wasu motsin motsa jiki, kamar ɗaukar nauyi, yana buƙatar ƙoƙari mai yawa daga duka ku da tufafinku. Rigar kirtani ko saman tanki yana ba da mafi kyawun kewayon motsi. Ba za ku taɓa jin an takura muku ta hannun hannu ba ko jin kamar aikin motsa jiki na yau da kullun yana hana ku ta hanyar rashin iya motsa hannuwanku cikin nutsuwa.